ลื้อแหลก จัดหนัก ไหนๆใครที่ว่าเอาน๊อตเพลาขับหน้ามะออกไช้วิทีผมได้คับ จัดๆๆยี้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มานพ แซ่โง้ว, 13 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ลื้อแหลก จัดหนัก ไหนๆใครที่ว่าเอาน๊อตเพลาขับหน้ามะออกไช้วิทีผมได้คับ จัดๆๆยี้ ตอนนี้ได้แค่รออะไหล่จากพี่ Apichat uttrapun

1. Tharadon Saelee

Tharadon Saelee Guest

0
    0
    0
    สักวันหนึ่งเราก็ต้องจัด ตอนนี้ให้รุ่นพี่ๆไปก่อน

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รื้อกระจายเบย

3. ทำไมน่ะเวลารื้อเพลาชอบถอดโช็คกัน

4. วันใหนถ้าผมทำมั่งขอคำแนะนำด้วยนะครับผม

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวไปให้ถอดมั้งดีกว่า

6. มามะมาเล่นกัน

7. ถ้าใหญ่ขนาดนี้ถอดน็อตรัยก็ออกหมดครับ

คับผมไช้ยิงน๊อตรถ10ล้อยุคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้