สูบ1และ2 น้ำมันเครื่องเข้า แก้ไขยังไงครับท่าน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ตะวันเคบับไก่ สูตรตูรกี, 18 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สูบ1และ2 น้ำมันเครื่องเข้า แก้ไขยังไงครับท่าน

1. Nu Nu

Nu Nu Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็นคับ หมดไป1000กว่าบาท

2. George Huaro

George Huaro Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนซีลเบ้าหัวเทียนครับ..

3. Nu Nu

Nu Nu Guest

0
    0
    0
    ใช่คับผมเปลี่ยนไป1000กว่าบาท

4. ยางเบ้าหัวเทียนกลับบ้านเก่าแล้วครับ

5. พี่คนนี้เลยครับ

6. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    เหมือนพาทำคันเก่าแต่ตรงนนี้อยู่ตรงกลางตรงเบ้าหัวเทียน จัดเลยครับแมน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้