ขอบคุณที่รับ@นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ซันนี่b14ปี97 เครื่อง1600หัวฉีดครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sinchai Beer Yuwathaworn, 18 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับ@นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ซันนี่b14ปี97 เครื่อง1600หัวฉีดครับ

1. ใช้งานปรกติมั้ยครับ พอดีผมเพิ่งได้รถมา เปลี่ยนหัวฉีดกับล้างชุดปีกผีเสื้อไป ตอนนี้ยังมีอาการเครื่องสั่นสะท้านตัวถังครับ ถ้ามีอะไรรบกวนแนะนำด้วยนะครับ twenty-tow july

2. อยู่แถวไหนครับ ผมยุนนทบุรี ว่าจะเอาไปให้ช่างติ่ง งามวงศ์วานดูให้อ่ะครับ

ค่อยๆหาข้อมูลดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้