อรุณสวัสดิ์ ยามเช้า คราบ อากาศมันร้อน เปลี่ยนหม้อน้ำสะหน่อย B14 ^^ ของเก่า( หม้อน้ำ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bank Nattachai, 19 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank Nattachai

Bank Nattachai Guest

0
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ ยามเช้า คราบ อากาศมันร้อน เปลี่ยนหม้อน้ำสะหน่อย B14 ^^ ของเก่า( หม้อน้ำ มันรั่ว )

2. เย็นสบายเลยแบบนี้

3. หม้อขาวๆ อยากได้บ้าง

4. ลูกเท่าไหร่คับ

5. Taloya Subpub

Taloya Subpub Guest

0
    0
    0
    ทำที่ไหนหรอครับ

6. ของเดิมซ่อมไม่ได้เหรอครับ ของผมลูกเดิมทองแดงรั่วเหมือนกันพึ่งปะไปแผลนึง

7. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    อย่างสวยเลย

8. ผมก็ดื้อเสียน้อยเสียยาก เล่นแต่มือสอง รั่วไปสองสามลูกละ ถ้าได้มิเนียมขาวๆนี่ ยาวๆเลย

ชี้เป้าเลยคร๊าบบบบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้