เครื่องยนต์

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย wutz, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutz

wutz New Member Member

24
    0
    0
    อยากเห็นมิล่าสีขาวที่ไปงานเข่งรภวันอาทิตย์ที่26อินเตอร์อยู่หน้ารถโมเทอร์โบใส่เวสเกตแยกไม่ทราบะเบียนอะไร 08-68343464

2. ยินดีคับผม

ตอนนี้รถผมวางเครื่องใหม่อยู่คับ
    อีกประมาณอาทิตย์คงเสร็จ
    ถ้าเสร็จแล้วก้อนัดเจอกันได้คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับผม...
    คุนอยู่แถวไหนเหรอคับ........ติดต่อโอสได้24ช.ม...
    เบอร์084-6459525

3. wutz

wutz New Member Member

24
    0
    0
    ปรึกษาหน่อย

วางเครื่องใหญ่มากเวลาเข้าโคงจะดีหรอคับเพราะว่าหน้ามันหนักมากมันจะหมุนเป็นลูกข่างเหมือน BM e 30 วาง J และเพลารถใหญ่มันยาวมากต้องตัดต่อเพลาอีกไม่ยั่งนั้นล้อโผ่ลมากแน่นเลย

ตอนนี้ผมจะไปทำครัชที่ร้าน คุณรันที่โฟสไว้ในเว็บ ที่เขียนว่ารับทำครัชทุกชนิดตั้งแต่รถเล็กจนถึงรถใหญ่จะดีไหมครับช่วยแนะนำหน่อย

4. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    คลัชมิร่าถ้าทำมันจะทำได้แต่ผ้านะครับ หวีไม่แนะนำใส่เสริมครับเพราะหวีมิร่ามันเล็ก เดี๋ยวมันจะพับน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้