เส้นสุพรรณ วีโก้เดิมเดิม เค๊าไม่ยอมให้แซง เค๊าแช่ขวา และ บังสนุ๊กตลอด มีจังหวะ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 8 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เส้นสุพรรณ วีโก้เดิมเดิม เค๊าไม่ยอมให้แซง เค๊าแช่ขวา และ บังสนุ๊กตลอด มีจังหวะ ซ้ายโล่ง เลยขอซะหน่อย ขึ้นทั้งทั้งที่ข้อลั่นยังงั้นล่ะ ภาวนา ว่าอย่าป๊อกนะ และแล้วก็ขึ้นซ้ายได้ แม๋ ไม่เสียแรงที่ก่อนออกจากบ้าน ยัดฮาโวลีน 20/50 ลงไป

2. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ผมนี่เซ็งกับรถช้าแช่ขวามากเลย แล้วมาอ้างว่าขับตามกฎหมายกำหนด ผมเบียดหมดแหล่ะ รถผมแรง!!! ฮ่าๆๆๆ

3. เสียดายไม่มีรูป ปลากรอบ

4. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ผมคิดตั้งนาน อ๋อ ประกอบ

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    ทีแรก แช่ ประมาณ 80 - 90 แช่นานพอควร เป็น กิโล ไอ้รถตามหลังเรา แม่งก็ ซีน่อนจังไร แยงตา เริ่มดันเรา ซ้าย ก็มีรถ 80 - 90 เหมือนกัน สักพัก เริ่มซัด เพราะ มีปล่อยปลาหมึก ใส่เรา (เหมือนไม่เดิม เท่าไรนัก มีกล่อง แน่ๆ แต่ อยากกวนตีนเรา ให้เรา ตบไฟ หรือ ให้เราดัน แต่ เราไม่ทำ) เราก้อ ทิ้งระยะ ที่ ไม่ใช่การกวนตีน ประมาณ 10 -12 เมตร มันนั่นแหละ ทนไม่ได้เอง เริ่มซัด เราก็ไล่ กัดได้ ดูกำลัง เอ๊ะ เราเริ่มขึ้นได้ ทีละนิด ก็เลย ออกซ้าย เพราะเริ่มโล่ง เราขึ้นได้ มันก็ไม่ยก ซัดต่อ เอาก็ เอา เราขึ้นเสร็จ ปาดแม่งเลย กวนตีนนัก พวกไล่หลังเรา ก็ตามเราขึ้นซ้ายหมด

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    แล้วก็ เร่งหนีกันหมด ขึ้น แล้วทิ้งมัน ประมาณ สอง สามร้อยเมตร น่าจะ สองกิโลกว่า แล้วค่อยยก ขับ 100 เดียว อยู่ซ้าย จะรอดูตอนมันแซงเรา แม๋ กว่าจะแซงได้ตั้งไกล คงอาย ไม่อยากจะแซงที่ความเร็วแค่นั้น แต่เรากวนตีนด้วยความเร็วแค่นั้นเพื่อให้แซง

7. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    วันไหนเจอผมแช่ขวาอย่าโกรธนะคับ หลบหลุมแป็ปเดียว เดี๋ยวลงซ้ายให้ อิอิ

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไอ่ ห้อย'ย ก็ได้ว๊ะ อิอิอิ อย่าทำสบู่หล่น

9. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    อาจมีนิดหน่อยครับ แต่วันไหนเจอจริงๆ ผมจะกระโดดหลบเดี๋ยวนั้นเลยคับ^^

10. Palin Omsin

0
    0
    0
  11. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ข้อลั่น แต่ดันกับวีโก้ ผมนึกว่าเปลี่ยนเครื่องเเล้วนะเนี่ย....

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    ข้อลั่นดันสบาย น้ำมันเครื่องไหล ตัวใครตัวมันล่ะ 555555 สาดเต็มตูดจากมหาสารคาม ยันโคราช มิน่าไม่มีใครมาดันตูด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้