พี่ๆครับ ใครเคยเป็นบ้าง รอบเครื่องสูงประมาน1250-1500 ตอนเครื่องร้อน ปรับไม่ลง...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Park Ronnapop, 8 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ ใครเคยเป็นบ้าง รอบเครื่องสูงประมาน1250-1500 ตอนเครื่องร้อน ปรับไม่ลง คลายตัวเร่งสุดแล้ว ใช้น้ำมันนะครับ

2. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    ลองดูสายแว็คกั้มว่ามีรั่วหรือเปล่า

3. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    แล้วน้ำมันเครื่องหายซึมหรือยัง

4. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    หายแล้วครับ อาจมีซึมจากซีลอ่างน้ำมันเครื่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้