ของผมก็อาการหนักเลยไปอัดลูกหมากมาโดนไป5000กว่ายังไม่หายต้องเปลี่ยนปีกนกหน้าอีกแล้วช่างบ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Tong Bodycar, 27 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tong Bodycar

Tong Bodycar Guest

0
    0
    0
    ของผมก็อาการหนักเลยไปอัดลูกหมากมาโดนไป5000กว่ายังไม่หายต้องเปลี่ยนปีกนกหน้าอีกแล้วช่างบอกแร็คเพาเวอร์ รั่ว ใครมีร้านแนะนำมั๊ยครับที่ราคาไม่แรง รบกวนด้วยครับ

2. ร้านเฮียฮุก

3. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ร้านเค้ารับเปลี่ยนมั๊ยครับ ผมไปหาแร็คเพาเวอร์ที่เชียงกงมาได้ราคา2500 แพงมั๊ยครับ

4. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ซ่อมไม่รู้แพงหรือป่าวครับ ช่วงนี้งบน้อย ใครเคยซ่อมมาบ้างครับ ขอความรู้หน่อย

5. ซ่อมครับ ราคา 4500

6. เบอร์ต้องรอคุณ Songkiat Mukdapitak เอามาให้

7. Tong Bodycar

0
    0
    0
    อ๋อ ครับ ขอบคุณนะครับ

8. อัดลูกหมากตัวไหนบ้างครับ 5000 กว่า ลองเอาบิลมาให้เพื่อน ๆ ช่วยดู ปีกนกหน้าพร้อมลุกหมากของใหม่มีขาย แร็คเชียงกง 2500 ถูกมากครับ อยู่แถวไหนครับได้แนะนำได้

9. Tong Bodycar

0
    0
    0
    บางใหญ่ครับ

10. เคยซ่อมร้ายเฮียฮุกมาแล้ว ราคาเหมา 4,000.- บาท ใช้มา 2 เดือนกว่า ๆ แล้ว ยังไม่เป็นไรครับ.....

11. ที่ร้านช่างเยอะมาก ทิ้งรถไว้ครึ่งวันก็เสร็จครับ....

12. ย่านมีนบุรีครับ ถูกมากกกกก ลูกหมากแลคก์ คู่ละ1400 อัดบูชใหม่ทั้งหมดผมจ่ายไปไม่เกิน7000อะไม่รวมโช็คนะครับ

13. Chatchaman Paul

Chatchaman Paul Guest

0
    0
    0
    ทำมาแพงๆกันทั้งนั้นเลย ... ผมแนะนำไปทำที่คลองเตยร้านโชว์จุ่ง เป็นโรงงานผลิตลูกหมากส่งนอก มีเปิดอู่service หน้าโรงงานด้วย

14. ราคาประมาณเท่าไหร่คร๊าบบบ ถูกป่าว ว่าจะดูลูกหมากปีกนกบนกับล่าง

15. อย่าบอกถูกหรือแพงเลยครับ ขึ้นอยู่กับการให้บริการ ถ้าเราว่ามันถูกใจ รวดเร็ว พูดจาดี แพงนิดผมว่าก็ไม่เป็นไรครับ

16. ร้านเฮียหุกว่าแพง ลองนั่งคุยกับแกซักพัก ได้ความรู้เรื่องช่วงล่างมาเยอะเลยครับ

17. Sarawut Phanae

Sarawut Phanae Guest

0
    0
    0
    ของผมซ่อมเลคลูกหมากเลคเปลี่ยนโชค4ต้นแล้วอัดลูกหมากเปนบางตัว 8500 ครับแพงมั่ย

18. แพงหมดจิงๆๆทำแค่สามพันเอง

ช่วงล่างผมอ๊อดแอ๊ดไปหลดแล้ว..มาลงชื่อปูเสื่อรอฟังความเห้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้