เรื่องเกียร์4E-FTE

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย super99, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. super99

super99 Member Member

145
    11
    18
    เรื่องเกียร์4E-FTE คือจะไปซื้อเครื่องแล้วมีแต่เกียร์ออโต้เขาเลยบอกให้รอแล้วจะหาเกียร์ธรรมดามาให้
    จะรู้ได้ไงครับว่าเป็นเกียร์ธรรมดาของมันจิงๆๆ ไม่มีความรู้เลยช่วยนะนำผมหน่อยครับราคาที่ซื้อ26000

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    รอพี่ๆ มาตอบดีกว่า ครับ
    :)

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ผมมีทั้งเครื่องและเกียร์เลยนะครับ
    ขอจะมีมาลงอาทิหน้า
    ถ้าจะเอาเกียร์ธรรมดาก็มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้