อยากเห็นสติกเกอร์คลับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ep, 2 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ep

ep Guest

0
    0
    0
    มีใครกรุณาลงรูปภาพสติกเกอร์คลับให้ดูหน่อยสิครับอยากได้แบบเอาไปทำบ้าง

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สะดวกไปรับที่งานMeeting ไหมครับ
    :)

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ....หา file ต้นแบบไม่เจอคับ เอาประมาณนี้ไปดูก่อนละกันคับ :D:D:D...

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

จัดให้ผมสักหนึ่งชุดนะครับยังไม่มีเลยครับ
    เก่ง086-9068950 ขอบคุณล่วงหน้านะครับ:D:D:D

5. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ถ้ายังไม่ได้สมัคร STARLET CLUB นะคับ สมัครแล้วสามารถที่จะติดสติ๊กเกอร์ ได้เลยหรือปล่าวคับ

แล้วสามารถไปตัดที่ไหนได้มั่งอะคับ อยากสมัคร อยากติดด้วยคน....

6. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เชิญที่ Meeting เลย ครับ
    กันเองทุกคน ต้องถาม พี่ตู่ ครับ ว่ายังเหลือ รึเปล่า
    :)

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เดียวต้องไปดูที่บ้านก่อนนะครับว่าหมดแล้วหรือยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้