++ 4 E - FTE ใส่อินเตอร์เจ ดีไหมครับ ++

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย suede, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    รบกวนถามนิดนึงครับ 4 E - FTE ใส่อินเตอร์เจ มันจะดีไหมครับ

หรือว่าควรใส่อินเตอร์อะไรดี ขอคำแนะนำครับ

ขอบคุณครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    4E-FTE ลงใน BODY ไหนครับ
    Turbo เดิม รึเปล่า ครับ
    :)

3. suede

565
    17
    18
    ในบอดี้ ae 92 ครับ ทุกอย่างเดิมสนิทครับ

4. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    ลองไปเดินหาอินเตอร์ ฮุนได แบบหน้ารถผมดูซิครับ ไม่เกิน สามพัน แล้วหาร้านเดินท่อดัดทรายดีๆๆ ไม่น่าจะเกิน สี่พัน เพิ่มความสวยงานของ ท่อยาง เทอร์โบเทค ตัวละ ห้าร้อยครับ

5. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    ลืมบอกไป รถผมตอนนั้นหอยเดิม ไม่มีอาการรอรอบเลยนะครับ

6. suede

565
    17
    18
    ขอบคุณครับ :D

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ตัวจริงมาตอบ แล้ว อิอิ
    ขอบคุณ แทน เจ้าของกระทู้ ครับ
    :)

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    vr4 นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้