รบกวน พี่ๆผู้รู้ ทีคับ ช่วยเเนะนำวิธีการโหลดเบบไหนดีที่ หล่อ ๆ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Jojoe Strong Drinker Man, 18 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวน พี่ๆผู้รู้ ทีคับ ช่วยเเนะนำวิธีการโหลดเบบไหนดีที่ หล่อ ๆ ใช้งานในชีวิตประจำวันได้ คับ ตอนนี้รถผมเหมือน4wd เลย ฮ่าๆๆ ขอบคุณมากคับ :)

1. ซื้อโช๊คแต่งครับ.ปรับหนืดปรับเกลียว ดีเดียวจบ

2. อยากทราบว่าข้างหน้ากี่นิ้ว ข้างหลัง ลงกี่นิ้วดีคับ

3. ปรับแล้วแต่ชอบเลยครับ. ของผมหน้านิ้วสอดหลังนิ้วสอด

4. ขอบคุนมากคับพี่

5. ตังค์น้อย สปริงโหลด+โช๊คเดิม , ตังค์เพิ่มหน่อย สปริงโหลด+โช็คแต่ง , ตังค์มาก โช๊คสตัทมีทั้ง Street และ racing ทั้งนี้จะใช้แบบไหนก็เอาการโมดิฟายของรถและการใช้งานในชีวิตประจำวันเป็นหลัก มากไปก็ป่าวประโยชน์ น้อยไปก็ไม่ปลอดภัย

ตังน้อยสุดๆ เดิมอัดน้ำมันตัดสปริง มือ2 วัดดวงเอา อย่างแพงชุดนึงไม่เกิน4พัน ฟีลลิ่ง คลานเด้ง สพานโยน ลงหลุมย้วย โค้งส่าย เพราะใช้อยู่ ไม่มีตังเปลี่ยน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้