To P'Tum

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Thep Twenty, 18 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thep Twenty

Thep Twenty New Member Member

50
    0
    0
    พี่ตั้มครับ เต็ทโมมาเป้นยังไงมั่งอ่ะคับ สนใจมากมายเลย เพราะว่าตอนนี้ของเทพรู้สึกไม่จับอ่ะแบบว่าไม่สะใจ เลยจะถามว่าถ้าทำแล้วมันจะเป็น 2way เลยหรือปล่าว

ปล ถ้าเอาล้อก็บอกด้วยนะ อิอิ จะได้เอาเงินไปทำเต็ทต่อ

2. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    ใช่พี่ๆๆทำเต็ดเป็นไงอะอยากรู้

เราตังยังเหลือพอจะแปลงได้เดียววานจันทร์ไปแปลงเลย555

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ยังๆๆ ยังไม่ได้ทำเลยครับ พอดีวันนี้ มัน เย็นเกิน พี่หนึ่งกัวจะรอไม่ไหว

4. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    แล้วปูนิ่มก็ งอแง ด้วยเลยกลับก่อน ฮิฮิ

5. Thep Twenty

50
    0
    0
    ฮาโหลลลพี่ตั้ม เปิดประเด็นกันอีกทีดีกว่า เหอๆๆๆ

คือรถพี่ตอนนี้ใช้เวสเกตอะไรอ่ะคับ บูสต่ำสุดที่เวสเกตตอนนี้ทำได้เท่าไหร่อ่ะคับ เห้นบอกว่าบูสสูงสุด1.0บาร์ แล้วพี่ตั้มปลดกล่องยังอ่ะคับ ตัดรอบ ตัดบูส ตัดน้ำมัน ไม่แน่พอบูสเกินกล่องอาจจะตัดก็ได้ เหอๆๆๆ อยากรู้ๆ ว่าแต่ไหงมันไหลไปไม่สุดอ่า

6. Genoxide

501
    8
    0

ตอนนี้รถพี่ใช้ เวสเกต ตาน้องครับ บูสต่ำสุดพี่ไม่รู้เหมือนกันไม่เคยวัดว่ามันเท่าไหร่นะ แต่สูงสุดที่เคย
    ลอง มั่วกับ ลุงกุ้งดู ก็ราวๆ 20 ปอน รถพี่ยังไม่ได้ปลดกล่อง และยังไม่ได้ตัดรอบ ส่วนไอ่ตัดบูส กับตัดน้ำมัน คือยังไงพี่ไม่ค่อยเข้าใจ แต่พอบูชเกิน รถพี่ไม่ตัดนะครับ ยังขับได้ปกติ ,,

ปล. รถพี่ ปั้มติ๊ก 2 ตัวครับ

7. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    อืมกล่อง STD จิงเหรอบูสขนาดนั้นไม่ตัด อืม แล้วลากรอบเกินตัดปะ

8. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    บูสไม่ตัดครับ เพราะว่าเราคุมรอบกันใว้ที่7000รอบครับ แต่ถ้ารากเกินตัดแน่นอน ตอนนี้รถตั้มบูสต้องไม่เกิน1บาร์ครับ ไม่งั้นมีหวัง ประเก็นพังแน่นอน สวนเว็ตเกตเสียงยังไม่ปีดครับ ก็ยังสงสัยว่าเป็นยังไงมันถึงไม่ปีดๆ รอไปก่อนน่ะ ขอทำรถพัดก่อนนนน

9. Genoxide

501
    8
    0
    ฮื่อๆๆ T_T~
    รถเราช้าวิ่งไม่ทันชาวบ้าน

10. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    - - เอาน่าพี่ตั้มอย่าใจร้อน SR ต้องใจเย็นๆ นะ

11. NocH

298
    3
    0
    รถตั๊มช้ารถพี่เต่าแล้วเนี่ยรถพี่อืดยิ่งกว่ารถตั๊มอีก:mad:

12. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    รอก่อนเหอะไม่นาน...อิอิ

13. NocH

298
    3
    0
    รอให้พี่ลีมาตามก้นกบเอ๋อเหรอคราบ :D :D :D :D

14. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    กบเอ๋อ มีตั้ง 280 กว่าตัวจะตามทันไหมหน่อ :rolleyes:

15. Thep Twenty

50
    0
    0
    ถามต่อๆๆ เอาไปทำเต็ทใช้เวลาเท่าไหร่อ่ะคับ รอรับรถได้เลยหรือปล่าว หรือว่าต้องทิ้งไว้
    แล้วเบอร์พี่1เบอร์ไรอ่ะคับ

16. Genoxide

501
    8
    0
    พี่โทรไป บอกพี่เค้าก่อนล่วงหน้า 1 วันอ่ะครับ แล้วก็เอา เข้าไปทำตั้งแต่ 9-10 โมง เสร็ดประมาณ บ่าย 1 ครับ ^^ .. แต่ ของพี่เค้าดีจริง

ของสวยช่วยอัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้