มีอู่ไหนแถวชลบุรีหรือบริเวณใกล้เคียงที่รับเปลี่ยนน้ำมันเกียร์Auto ขอพิกัดด้วยครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Nueng Yodmanee, 7 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nueng Yodmanee

Nueng Yodmanee Guest

0
    0
    0
    มีอู่ไหนแถวชลบุรีหรือบริเวณใกล้เคียงที่รับเปลี่ยนน้ำมันเกียร์Auto ขอพิกัดด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ร้านทั่วไปก็ได้คับ

3. Nueng Yodmanee

Nueng Yodmanee Guest

0
    0
    0
    ผมไปถ่ายอู่มาล้างกรองเติมน้ำมันไป4ลิตร พอดีโอเคไหมครับ

4. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    น่าจะโอเคนะครับ รถผมก็ใช้น้ำมันประมาณนี้ ลองดึงก้านวัดตอนเครื่องร้อนดูอีกทีครับ อยู่ Hot มั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้