นีออนต้องการเปลี่ยนเป็นท่อเฮดเดอร์แต่ไม่ตัดแคทออกไม่ทราบว่ารถใครเปลี่ยนมาบ้างแล้วครับ(ต...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Surajit Tanasansombut, 16 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    นีออนต้องการเปลี่ยนเป็นท่อเฮดเดอร์แต่ไม่ตัดแคทออกไม่ทราบว่ารถใครเปลี่ยนมาบ้างแล้วครับ(ต้นกลางปลายดีขึ้นไหม)

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่ตัดแคทออก โดยส่วนตัวคิดว่าได้ค่าไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่ครับ อาจจะได้กลางกับปลายเพิ่มนิดหน่อย จนแทบไม่ต่างจากเดิมก็เป็นได้... ง่ายๆลองใส่ดูก่อน ถ้าอั้นก็ลองตัดแคทออก ;)

เอาแคทออกดีกว่าพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้