อยากได้ค้ำโช๊คหน้าแหลมอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 31 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    อยากได้ค้ำโช๊คหน้าแหลมอ่ะครับ ใครรู้แหล่งมั้งครับ หรือว่าใครมีจะขาย บอกด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

2. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    เซียงกงปทุมวันครับตงซอยที่ติดกับลานจอดรถเก่าอ่ะครับชื่อร้านไรจำมะได้แล้วอ่ะนะมันอยู่ไกล้ๆกับร้านขายของแต่งรถที่ติดกับสน.อ่ะครับ

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วตกันล่ะเท่าไรทราบมั้ย บอกเค้าของหน้าแหลม เลยใช่ป่าว แบบว่าไม่เอารถไปอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้