รบกวนพี่น้องครับซ่อมโช๊คcuscoได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย safira, 26 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. safira

safira New Member Member

12
    0
    0
    พี่น้องครับโช๊คของผมบอนจอ๊ยมันเสียครับพอมีใครจะรู้จักที่ซ่อมหรือเปลี่ยนบ้าง
    ไหมครับรบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ:cry:

2. safira

12
    0
    0
    พี่น้องครับยังหาไม่ได้เลยอะครับ
    คงต้องรบกวนต่อไปครับ
    ขอบคุณครับ

3. safira

12
    0
    0
    ได้แล้วครับ

:Dไปซ่อมมาแล้วครับพอดีไปที่อู่ประสิทธ์โชคแถวสายสี่ไปอัพเกรดบู๊ทยางยูรี
    เทนเลยให้เขาดูปรากฎว่าเขาซ่อมได้ตอนนี้บอนจ๊อยแน่นปึกแต่เจอปัญหาเบ้า
    มันกระแทกเพราะมันเป็นของ200 กำลังรอกลึงอลูมิเนียมอยู่

4. น้าบาก

น้าบาก New Member Member

1
    0
    0
    โมชย์โช๊คอัฟคับอยู่ลาซาลอ่ะคับ800บาทเท่านั้นคับผมทำมาแล้วยังไม่รั้วเลย

5. safira

12
    0
    0
    :cry:
    น้าขอบคุญมากครับแค่แปดร้อยเองหลอผมซ่อมมาแล้วครับแต่มันยังดังอยู่นะ
    ไม่มีเวลาไปให้เขาดูเลย

6. kukkik

kukkik New Member Member

19
    0
    0
    .
    .
    บูช urethane ทั้งชุดโดนไปเท่าไหร่คับ...:D:D

7. safira

12
    0
    0
    ตอนแรกอยู่ที่หมื่นสองรวมทำปรับมุมล้อหลังด้วยอะครับแต่ตอนหลัง
    เขาโทรมาแนะนำให้ผมทำปรับมุมหน้าด้วยเขาบอกว่าจะดีกว่ากันเยอะ
    ผมเลยตกลงทำไปรวมแล้วหมื่นห้าครับไม่รวมที่เอาsusco ไปฝากซ่อมนะครับ
    ตัวเบาหวิวเลย:teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้