เรียนเชิญ ท่านประธาน Club NX ร่วมเป็นเกียรติงานครบรอบ 4 ปี ชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย)

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย joea31009, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joea31009

joea31009 New Member Member

51
    9
    0
    เรียนเชิญ ท่านประธาน Club NX พร้อมด้วยผู้ติดตามอีก 1 ท่าน
    ร่วมเป็นเกียรติ ในงานครบรอบ 4 ปี ชมรมเซฟิโร่ (ประเทศไทย)
    ณ ห้องแสตมป์ทอง
    อาคารอเนกประสงค์
    การสื่อสารแห่งประเทศไทย
    ถนนแจ้งวัฒนะ

ค่าใช้จ่ายต่างๆ ทางประธานชมรมฯ
    คณะกรรมการ ให้การรับรอง
    (หากมีผู้สนใจเข้าร่วมงาน เพิ่มเติมทางคณะกรรมการขอความร่วมมือ ท่านละ 300 บ./หัว)
    วันเสาร์ที่ 8 กันยายน 2550
    ตั้งแต่เวลา : 17.00 - 23.00 น.

การแต่งกาย
    ตามสบายที่คิดว่า ใส่แล้วดูดีที่สุด สามารถล่อตา ล่อใจหนุ่มๆ ชาวสีม่วงได้
    ทางชมรมฯ ได้จัดโต๊ะรับรอง VIP.ไว้ให้ด้านหน้าเวที ซึ่งจะมีแขกรับเชิญจาก
    คลับ นิสสันต่างๆ , สื่อมวลชน และสปอนเซอร์หลัก ของชมรมฯ
    นอกนั้นจะเป็นสมาชิกของชมรมฯ
    โดยพิธีการ ไม่มีอะไรยุ่งยากมากมายนัก
    ก็คงเป็นการพูดคุย ของประธานชมรมเซฟิโร่
    ถึงผลการดำเนินงาน การอยู่รวมกันมาถึงปีที่ 4
    อนาคต ทิศทาง ข้างหน้าของชมรมฯ
    ประธานฯ คลับนิสสัน ต่างๆ ขึ้นพูดถึงมุมมอง ที่มีต่อ ชมรมเซฟิโร่
    เสร็จพิธีการต่างๆ
    ประธานชมรมฯ พร้อมคณะทำงาน กล่าว ลาออกจากตำแหน่ง (หมดวาระ)
    ขอให้สมาชิก ทำการโหวต เพื่อเลือกประธานฯ คนใหม่เข้ามาดำเนินงานต่อไป
    จบข่าว.....รับประทานอาหาร สนทนากัน เชื่อมสัมพันธ์ไมตรี ต่อ
    ประธานฯ คลับนิสสัน ต่างๆ ที่มาร่วมงาน

รายละเอียดกรุณาติดต่อ
    081-5879711
    โจ้ (ประธานชมรมฯ)

2. joea31009

51
    9
    0
    รบกวนนิ๊ดนึง....ถ้ามีเสื้อคลับ ที่ทำไว้ รบกวนสวมใส่มาด้วยนะครับ
    เด๋วเราคงต้องถ่ายรูปร่วมกัน จะได้ทราบว่าใครเป็นใคร
    สื่อมวลชน ที่เขามาทำข่าวถ่ายภาพให้ เวลาลงในนิตยสาร จะได้ดูดี หน่อยอ่ะครับ
    แต่ถ้าไม่มี ไม่ซีเรียสนะครับ
    ขอบคุณครับ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    กำ...... ไม่มีแฮะ

4. ร่วมเป็นเกียรติงานครบรอบ 4 ปี ชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย)

[]เรียนท่านประธาน Club NX พร้อมด้วยผู้ติดตาม
    พี่ครับ...เค้าว่าเราไปกันเยอะๆดีกว่า ไปกันเยอะๆเเต่ไม่ได้ไปเกาเหลา ใส่คนอื่นนะพี่
    ค่าใช้จ่ายก็...โตๆกันแล้ว สังคมจะได้กว้าง
    ท่านประธาน จะว่ายังไงครับ

5. joea31009

51
    9
    0
    มากันเถอะครับ...แต่โทรคอนเฟิร์ม ช้าสุดวันพฤหัส จะดีแก่ผู้จัดงานมากๆ
    เพราะเด๋วโต๊ะจีน ที่จัดเอาไว้ไม่พอนั่ง คนจัดงานจะโดนตำหนิ ติเตียนอีกครับ
    อย่างของ TIIDA. โทรมาแจ้งแล้วขอซื้อโต๊ะจีน 1 โต๊ะ อย่างนี้ค่อยยังชั่วหน่อย
    ทางคนจัดโต๊ะ จัดอาหารมีเวลาเตรียมตัว มาถึงงานมีโต๊ะนั่งแน่นอน

ยังไงรบกวนโทรแจ้งยอด ท่านผู้ที่จะเดินทางมาร่วมงานด้วยนะครับ
    ผมจะได้ประสานงานหาที่นั่งให้ครับ

081-5879711

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้