รบกวนหน่อยนะคะ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย WenDy inside, 31 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WenDy inside

WenDy inside New Member Lady Member

17
    0
    0
    พอดีใช้ยาริสอะค่ะ อยากถามว่าใครพอจะมีฝาครอบวาล์ว มาขายให้หนูบ้างค่ะ ที่เป็นพลาสติกปั้มตราโตโยต้ากะ vvti เห็นว่าเครื่องเหมือนกัน พอดีของหนูหายค่ะใครมีแล้วต้องการขาย
    โพสเบอร์ไว้เลยนะค่ะ เด๋วหนูโทรกลับค่ะ

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    มันหายไปได้ไงอ่ะงง

3. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    นั้นสิคับ

4. WenDy inside

WenDy inside New Member Lady Member

17
    0
    0
    -_-"

พอดีถอดออกมาทำสีค่ะ แล้วตากแดดทิ้งไว้ พอกลับมาดูไม่รู้ใครขโมยไปแล้วค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ

ใครมีบ้างแล้วจะขาย โพสบอกได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้