ตอนออกรถใหม่ได้ไรแถมบ้างคะ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย zoda_200sx, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zoda_200sx

zoda_200sx New Member Lady Member

10
    0
    0
    :)ตอนออกรถใหม่โชว์รูมให้ไรมาบ้างอ่ะคะ พอดีกำลังจะออกเลยอยากรู้อ่ะ แล้วมีข้อแนะนำการต่อรองของแถมกับเซลบ้างไหมคะ ขอบคุณค่ะ

2. hongte95

hongte95 New Member Member

2
    0
    0
    แนะนำครับ 0 สาทรเลยครับ เซลล์ชื่อพี่หน่อย สุวรรณาครับ คุยง่ายใจดี เข้าใจลูกค้าครับ บอกแจ็สขาวทะเบียน ช5895 แนะนำมาก็ได้ครับจะได้คุยง่ายขึ้นอีกครับ ไปลองดูก่อนก็ได้ครับแต่ผมว่าพี่เขาโอเคเลยนะ

3. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ทั่วไปนะครับ แถมประกันภัย แถมไฟตัดหมอก แถม รีโมทกันขโมย แถมชุดแต่ง แถมผ้าปูยางด้านท้าย แถมคิ้วกันสาดศูนย์

แถมฟิลม์รอบคัน แถมพ่นกันสนิมฟรี อะไรประมาณนี้และครับ และให้เขาช่วยลดเยอะๆๆด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้