ขอความรู้เรื่องช่วงล่างครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TTL, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    อยากทราบว่า Jazz one make race เขาใส่โชค Tein type ไรครับ
    แล้วราคาประมารเท่าไหร่ครับ

แล้วโรลบาร์เขาทำจากไหนครับ

2. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

3. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    ช็อคฯ รุ่นอะไรไม่รู้อ่ะครับ แต่เขา เซ็ทค่าน้ำมันช็อคฯ ใหม่หมดครับ ซื้อรุ่นไหนมาก็คงไม่ได้อย่างนั้นครับ ต้องให้ช่างเขา เซ็ทให้ใหม่

โรลบาร์ ไม่รู้ครับ

4. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    โช้คเค้าเซ็ตมาเฉพาะอ่ะคับ ไม่ขายด้วย

5. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ขอยคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้