ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ใครเรียนอยู่หรือจบไปแล้ว รายงานตัวด้วยค้าบบบ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2007
  2. maE

maE New Member Lady Member

3
    0
    0
    มะมีครายมาตอบซักคน.....waaaa:rolleyes:

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมเรียนอยู่ท่าพระจันทร์อ่ะคับ ปี 1 คับ

4. GaB

1,643
    70
    0
    หวัดดีครับ เรียนที่รังสิตหรือท่าพระจันทร์เอ่ย??

หวัดดีครับ เรียนคณะอะไรครับผม?

เด็กมธ.น้อยจังเลยแหะ:(

5. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0

แหม...........แอบมาตอบนี่เลยนะนู๋ :cool:

ผมอยู่ CU คับ เมื่อก่อนก็ไปมีตติ้ง TU ยังจำกันได้หลายคนเลย แต่คงจบกันไปหมดแล้วมั้ง :)

6. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    ทำงานใน มธ ได้มะ อิอิ

7. GaB

1,643
    70
    0
    หวัดดีค้าบพี่โต้ง ผมจำได้ว่าสมัยก่อนมี TU Club ด้วย สงสัยตอนนี้คงเรียนจบหมดแล้วเลยยุบคลับ (...รึเปล่าครับ? อยากทราบเหมือนกัน):confused:

ได้สิครับ ไม่ทราบทำอยู่ที่รังสิตหรือท่าพระจันทร์ครับ:D

8. Robin

1,612
    45
    0
    ผมเรียน BBA อยู่อ่ะคับพี่ แล้วพี่เรียนอารายอยู่คับ

เมื่อก่อนเห้นมีเหมือนกัน แต่ตอนนี้หายไปไหนก็ไม่รู้คัยตั้งแต่เปลี่ยนรูปแบบเว็บใหม่อ่ะคับ

9. GaB

1,643
    70
    0
    ไม่ต้องเรียกพี่หรอกครับ ปี 1 เหมือนกัน ผมเรียน SIIT ครับ:)

มีเพื่อนอยู่ BBA เหมือนกัน ตอนนี้ใกล้เปิดเทอมแล้วใช่มั้ยครับ (หรือเปิดแล้วหว่า?)

ท่าพระจันทร์รถแต่งเยอะมั้ยครับ:D

10. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    อยู่รังสิต ทำงานในอุทยานวิทยาศาสตร์อะครับ
    ผมขับ 200SX สีขาวอะครับ เจอก้อทักได้เลยครับ
    ผม แจ๊คครับ

GaB ถูกใจสิ่งนี้
  11. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    บ้านใกล้ธรรมศาสตร์ รังสิต ได้ป่าวอ่ะ
    ไปนั่งกินไรแถว ๆนั้นบ่อยๆอ่ะคะ อิอิ

12. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
  13. Robin

1,612
    45
    0
    ผมเพิ่งเปิดเทอมไปเมื่อวันจันที่ผ่านมาเองคับ ฝั่งผมไม่ค่อยเห็นมีรถแต่งเท่าไหร่คับ

อาจจะเพราะที่จอดมันไม่ค่อยเอื้ออำนวยอ่ะคับ

14. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0

ที่จริงก็เงียบๆไป เหมือน CU Club พี่อะแหละ แล้วเค้าไม่ได้เปิดบอร์ดด้วยเลยยิ่งเงียบใหญ่เลย

สมัยโน้น ก็เคยไปแจมกะเค้า ก็สนุกสนาน เฮฮาดี สมาชิกเท่าที่นึกออกก็มี

โต้ง นังจีลำซิ่ง อยู่กะ โซนปิ่นเกล้า กะ ClubEG

เซี๊ย ขับ Accord ไม่ได้เจอนานแล้ว ไม่รู้เล่นอยู่รึเปล่า

พี่เอก invade พี่ใหญ่ของคลับ งานดริฟต์ BRC เจอแน่นอน

ถัง ตานี่สถิตอยู่กับ Pantip.com เล่นโต๊ะรัชดา คนดังเลย 5555+

มีอีกหลายคนเลยล่ะ เท่าที่นึกออกก็เท่านี้อะ

เมื่อก่อนไป มีร่วมๆ สิบกว่าคันได้ :)

15. zon

zon Guest

0
    0
    0
    umm

have SIIT here good me too

but i am very senior SIIT batch 4

16. GaB

1,643
    70
    0
    ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

อยู่ทางฝั่งคลองหลวงหรือตลาดไทรึเปล่าเอ่ย ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ:)

ใช่ครับ ได้ยินมาเหมือนกันว่าที่จอดรถไม่ค่อยมี นั่งเรือหรือรถเมล์ไปเรียนจะสะดวกกว่าอีก:eek:

ครับพี่โต้ง ที่จุฬาส่วนใหญ่จะมีแต่รถหรูๆแล้วก็ไม่ได้สนใจเรื่องคลับเท่าไหร่มั้งครับเลยทำให้บอร์ดเงียบๆไป ที่มธ.ก็เหมือนกันครับ รถแต่งมีพอสมควรแต่เค้าไม่ได้สนใจจะรวมตัวกันเท่าไหร่:(

หวัดดีครับ ยินดีด้วยนะครับพี่ ใกล้จะจบแล้ว (อิจฉาจังง่ะ:p ) ตอนนี้ SIIT เพิ่งจะสอบเสร็จเองอ่ะครับ ข้อสอบยากมากกก:(

อิอิ นี่คือเรียนที่มธ.รึเปล่าครับ???:p

17. Robin

1,612
    45
    0
    ช่ายคับ ที่ท่าพระจันทร์ ไม่ค่อยมีที่ ผมนั่งเรือไปเรียนคับ

18. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    หมู่บ้านที่อยู่ตรงเชียงรากอ่ะคะ เลยทางขึ้นทางด่วนมาค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

19. GaB

1,643
    70
    0
    ดีแล้วครับ สะดวกกว่าเอารถไปเยอะ:)

อ่ออ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

20. *+* โต้ง *+*

1,306
    29
    0
    เพื่อนเยอะเลย GAB

21. Robin

1,612
    45
    0

เช่นกันคับ ลองรวบรวมเพื่อนๆใน TU ที่ชอบรถแต่งแล้วมีตติ้งกันมั้ยคับ

22. GaB

1,643
    70
    0
    :p

จะพยายามครับ เพราะตอนนี้ยังไม่ค่อยจะรู้จักพวกที่เล่นรถกันเท่าไหร่เลย

ได้เรื่องยังไงจะมาโพสบอกอีกทีครับ

อ่ออ ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย ผมชื่อแก๊บนะครับ:)

23. Robin

1,612
    45
    0
    ผมชื่อ Top คับ ยังไงมีโอกาสไว้เจอกันคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

24. GaB

1,643
    70
    0
    ได้เลยครับผม ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ:)

25. SassySam

SassySam New Member Member

13
    1
    0
    ผมไปขายของที่นั้นอยู่ครับ

26. GaB

1,643
    70
    0
    ขายที่ตลาดนัดตรงอินเตอร์โซนรึเปล่าครับ???

27. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    หวัดดีครับ ลูกแม่โดนทั้งหลายผมก็ลูกแม่โดมครับเพิ่งจบใหม่ๆ

หวัดดีพี่พี่น้องๆทุกคนครับ

28. patz

patz New Member Member

11
    1
    0
    Gab ตกลงจะเอาดีทาง corona หรือ civic เนี่ย อิอิ ไม่เจอใน board CORONA เลยนะ

อยู่ มธ คับ จบมารอบแล้วจากรังสิต นี่เรียนต่ออีก ตอนนี้อยู่ท่าพระจันทร์ครับ

29. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    รายงานตัวคับ siit ปี 1 คับ

30. GaB

1,643
    70
    0
    หวัดดีครับพี่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

เอาหมดล่ะครับพี่ ช่วงนี้ก็วนเวียนทั้ง Corona ทั้ง Civic ล่ะครับ แหะๆ:D

อ้าว เรียนคณะเดียวกันนี่ครับ ใช้รถอะไรเอ่ย ผมขับ Civic EG 4 ประตู สีขาว ล้อขาวน่ะครับ ถ้าเจอเข้ามาทักทายได้เลยนะครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้