รบกวนถามผู้รู้เกี่ยวกะแปลงMioเป็นFinoงับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ^KinG MiDot^, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^KinG MiDot^

^KinG MiDot^ New Member Member

3
    0
    0
    รบกวน ถามอีกคน นะครับ พอดีจะถาม ว่า ท่าแปลง แล้ว เวลา เข้าด่าน จะมีปัญหาหรือป่าว อะครับ พอดีจะทำไว้ใช้งาน ด้วยอ่านะ -*- รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะครับ พอดีจะทำเหมือนกัน แถวบ้านแปลง3000[ค่าแรงอย่างเดียว] อะไหร่ หาเองงับ ไม่รู้ว่าแพงอะป่าว รบกวนผู้รู้ตอบหน่อย นะครับผม ขอบคุณร่วงหน้าครับ:confused:

2. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    อยากแปลงเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่า ราคาเท่าไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้