ระบบไฟเริ่มรวนไหม

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย hme-pongpan, 31 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hme-pongpan

hme-pongpan New Member Member

4
    0
    0
    :confused:เพื่อนๆ a31 ของใครระบบไฟเริ่มรวนแล้วบ้าง

2. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ผมเป็นมานานแล้วคับ เพียงแต่มันไม่ได้เป็นที่จุดสำคัญ

เลยยังใช้ไปก่อน

เพราะถ้าเปลี่ยนสายไฟทั้งชุดก็คงจะโดนค่า Wiring อีก

แต่ยังงัยก็คงจะมีวันนั้นแน่นอนคับ เหะๆ

:D

3. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    รถพวกเราอายุมิใช่น้อยเป็นเรื่องต้องทำใจ อิอิ

4. hme-pongpan

hme-pongpan New Member Member

4
    0
    0
    แรกเริ่มเป็นที่จุดเล็กๆ ก่อน ถ้าเราไม่แก้ไข มันจะลามไปเรื่อยๆ แต่บ้างทีเราไม่รู้จะเริ่มแก้จากตรงไหน

5. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    มีอาการเป็นอย่างไรบ้างครับ ขอศึกษาไว้ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้