ช่วยด้วยครับ ตอบปัญหาเรื่องเทอร์โบ ทีครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย นายสุปรีดี เอี่ยมสอาด, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    :cry: :( Rb20det โบกาเรด ใส้ทำมา
    คือว่าช่างมันเอาไปขับลากรอบสะ 8500
    พอมันลองรถเสร็จ
    ผมขับไปทำงานต่อ แต่ อาการของรถมันแปลกๆอะ รถมันอึดๆ บูสมาช้ามากๆๆๆ 5000กว่าๆ มันถึงขึ้น 5 ปอน์ ไม่มีเสียงเวสเกรด เลย :cry:

1. thaisnake

thaisnake New Member Member

3
    0
    0
    เทอร์โบ ล่าโลกแล้วครับ หรือเครื่องกัมลังจะ ล่าโลก รีบไปคุยกับช่างทีเขาทำรถเราครับ ยังนี้ผมไม่ยอมครับ ท่าเป็นรถผม ลาก8500 กล่องแต่ง ใช้ใหมครับ 8500 - 9000 ไปไว้ครับ
    แล้วเครื่องวิ่งครบสูบใหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้