อยากรู้วิธีที่เพื่อนๆติดตั้งเบาะซิ่งครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย เด็กหาดใหญ่, 11 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พวกเบาะRecaro หรือ Sparco เพื่อนๆติดตั้งกันยังไงครับ อยากดูวิธีการยึดของรางเบาะด้านหลัง เนื่องจากว่าของผมติดตั้งแล้วมันยังโยกเยกได้น่ะครับ (ใครเคยติด แล้วรบกวนช่วย Post รูปให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ)...ขอบคุณครับ

1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ตัวแผ่นประกบที่ยึดกับตัวเบาะอ่ะเป็นอลูมินียมหรือเปล่า

ถ้าใช่มันก้อโยกแน่ๆๆ เพราะมันให้ตัวเยอะ ต้องทำขาเป็นเหล็กถึงจะไม่โยก

2. ให้ร้านเบาะทำเลยคับชัวๆๆ300เอง

NON Sr B12 ถูกใจสิ่งนี้
  3. Nach Tonic

Nach Tonic New Member Member

100
    3
    0
    ของผมใช้ขาของเก่าเลย ตรงจุดทุกขา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้