ขออนุญาติท่านประธานครับผม พอดีผมซื้อมาจากร้านของเก่า...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย แอ๊ด ท่อโต, 27 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติท่านประธานครับผม พอดีผมซื้อมาจากร้านของเก่า ซื้อมาเอาช่วงล่างและช่วงบนผมถอดจนหมดแล้ว รถสภาพครบขับได้อะไหล่ถอดครบพี่ๆท่านไหนสนใจอะไหล่ตัวไหนทักได้ครับก่อนจะให้ร้านของเก่ามาเก็บครับ สนใจบอกได้ครับจะถ่ายรูปให้ดู ขอบคุณครับ. คนรัก88-89

1. โช๊คหน้า หลังสภาพเป็นไงครับ

2. มีแต่หลังครับหน้าผมใส่แล้ว

3. Kns Garage

Kns Garage Guest

0
    0
    0
    พรมชิ้นใหญ่ มีปะคับ

4. มีครับรูปตอนเช้าถ่ายให้ครับยุเล้าไก่ลื้อยากมันรกครับ

5. Kns Garage

0
    0
    0
    เกียร์ไรคับพี่

6. เกียรเดิมติดเ้ครืองครับ จะถ่ายรูปกล้องมือถือไม่ชัดครับ

7. เครื่องน่าจะเดิมติดรถ ร้านของเก่าให้เครื่องเกียรมา3000 ชั่งใจอยู่ เสียดายครับ

8. Kns Garage

0
    0
    0
    รบกวนขอเบอทีคับ ข้อความผมพัง

9. โช๊คมีรั่วมีซึมมั้ยครับ

10. โช๊คหลัง ไม่ครับล้างแล้วมีแต่ดินติดยางมะตอยครับ

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เอ้า เชิญชำแหละกันได้ตามสะบาย

12. Chok Buaprasert

Chok Buaprasert Guest

0
    0
    0
    จอดอยู่ที่ไหนครับ

13. Palin Omsin ขอบคุณครับ รถอยู่โคราชครับ อ.สูงเนินครับ

14. Chok Buaprasert

0
    0
    0
    มีคอมแอร์มั๊ยครับ

15. คอมแอรครับ พี่ chok

16. Chok Buaprasert

0
    0
    0
    ขายเท่าไหร่ครับ

17. ให้เท่าไหร่ครับผมไม่รู้ราคาเลย

18. Chok Buaprasert

0
    0
    0
    ที่เชียงกงน่าจะขายอยู่สองพันกว่าบาทนะครับผมไม่แน่ใจ

19. 0911369106. แอ็ดครับ

20. พี่chokให้เท่าไหรครับ

21. อยู่ไหนคับ

22. Chok Buaprasert

0
    0
    0
    คิดผมถูกๆได้ไหมครับจะขับรถไปเอา

ได้ครับ..สูงเนินครับบ้านพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้