รบกวน สัก 1 คำถามครับ... เวลาเราเปิดแอร์ แล้วมัน ติด ๆ ดับ ๆ เนี้ย......

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nueng Nonstop, 19 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    รบกวน สัก 1 คำถามครับ... เวลาเราเปิดแอร์ แล้วมัน ติด ๆ ดับ ๆ เนี้ย... เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ...? ปล.ชี้แนะด้วยครับบ

2. ไอ้ที่ติดๆดับๆนี้มันพัดลมแอร์หรือคอมแอร์บอกสาเหตุไม่เครียคับ

3. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    แบบว่า เปิดแอร์แล้ว พัดลมก้อเงียบ คอมก้อเงียบ อ่ะครับ..

เช็คฟิวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้