ตามหาฝาครอบลำโพง ครับผม ใครมีฝาครอบลำโพง ขาไม่หักบ้างครับ ผมขอซื้อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย เดอะตั๋ง ณ.ติงนัง, 7 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาฝาครอบลำโพง ครับผม ใครมีฝาครอบลำโพง ขาไม่หักบ้างครับ ผมขอซื้อหน่อยครับ

1. น่าจะมีนะแต่ผมให้เลยเย็นๆดูให้ว่าอยู่ป่าว

2. ขอบคุณมากครับ

3. น่าจะมี รื้อแป้บ

4. ขาหัก1อัน

5. P-Ballyman Coupe

P-Ballyman Coupe Guest

0
    0
    0
    ส่วนมากจะหักเพราะดึงผิดข้าง ขาหักdiy เอาก็ได้ถ้าหาของไม่ได้อย่าทิ้ง (ใช้เหล็กพับทำขาเข้ารูปแทน)

6. ขอบคุณครับผม

7. Asaha Matawee

Asaha Matawee Guest

0
    0
    0
    อนุญาติ หาดำด้วย1 คู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้