จะหิ้วกลับจาก เมกามีใครสนใจไหมครับรับพรี 4500 มัดจำ1000...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย KoRn Sang, 10 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KoRn Sang

KoRn Sang Guest

0
    0
    0
    จะหิ้วกลับจาก เมกามีใครสนใจไหมครับรับพรี 4500 มัดจำ1000 ค่าส่งในไทยตามจริงครับรับไม่กี่ชุดครับ

2. Trai Traiphop

Trai Traiphop Guest

0
    0
    0
    แท้อเมริกาเลยไหมครับ

3. KoRn Sang

0
    0
    0
    เป็นงาน oem ครับแต่เป็นus spec มี reflex ด้านข้างครับ

4. Nong Coupe

Nong Coupe Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ

5. KoRn Sang

0
    0
    0
    สนใจ inbox เลยครับ รับไม่กี่ชุดแค่เอามาแบ่งกันใช้ครับ

6. Adam Tana

Adam Tana Guest

0
    0
    0
  7. มีขาวล้วนผ่านตามั้ยครับสนใจแบบขาวล้วน

8. KoRn Sang

0
    0
    0
    ไม่มีเลยครับขาวล้วน มีดำแดง

9. KoRn Sang

0
    0
    0
    สนใจแอดเฟรนละอินบอกได้เลยครับ.ปิดแค่18นี้นะครับ

10. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
  11. KoRn Sang

0
    0
    0
    ติดจองอยู่3คิวนะครับขอวันจันทร์จะสรุปให้ว่าจะเอามากี่ชุดครับ

12. สรุปคือไม่แท้ใช่มั้ยครับ

13. ครบชุดในนอกเลยหรอคับ4,500

14. อยากได้หนักมาก รอดูเงินเดือนวันที่16แปป

15. Goodz Good

Goodz Good Guest

0
    0
    0
    สีต่างกับของไทยไหมครับ

16. มีขาวล้วนไหมคับ

17. นอกเรื่องนิดนึงนะคับ แล้วถ้าขาวล้วน ของeg 3ดอ พอมีบ้าง มั้ยคับ ทีนู้น ถ้าไม่มีต้องขออภัยด้วย!! ขอบคุณคับ

18. KoRn Sang

0
    0
    0
    ปิดรับแล้วครับไฟ us spec. ได้แค่4ชุดครับ ท่านที่มีคิวค้างไว้ผมขออนุญาติดูขนาดกล่องจริงอีกทีว่าจะพอเอามาเพิ่มได้ไหม ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ

19. Trai Traiphop

Trai Traiphop Guest

0
    0
    0
    ช่วงสิ้นเดือนจะมีอีกไหมครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้