ใครรู้จักร้านแก๊สที่มี a/f meter windband มั่งครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย iodineman, 30 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    ครือว่าอยากจะ จูนให้มันเนียนสักทีผมใช้ หัวฉีด ag อยุ่อะครับ ตอนนี้ รุ้สึกว่ามันวิ่งยังไม่สมบูรณ์ มีตดออก ท่อ(ชาวบ้านบอกว่าเท่โคตร แต่ผมมะชอบอ่ะ) เลยอยากถามว่าใครพอจะมี อู่ที่เค้า ใช้ windband แล้วมี software ของ AG มั่งครับ

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
  3. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    เจอแล้ว สองที่
    ที่แรก ราคา ค่าจูน 1000 บาท
    ที่สอง 3000 บาท เส้าเลยคงต้องเก็บตังจูนแน่เลยผม

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ราคานี้ ค่าจูนอย่างเดวหรอคับ

แพงจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้