ใกล้เสร็จแล้วคร๊าบ.... พี่น้อง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Bird Naja, 20 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bird Naja

Bird Naja Guest

0
    0
    0
    ใกล้เสร็จแล้วคร๊าบ.... พี่น้อง

2. แรงได้ใจเลย

3. Bird Naja

0
    0
    0
    ผมทำหลายอย่างอ่ะคับ ถ้าทำสีทั้งคัน ประมาน 5 หมื่นคับ

4. Bird Naja

0
    0
    0
    อู่ที่ผมทำคิวยาวคับ ปกติเดือนกว่าๆก็เสร็จแล้ว ของผมตอนนี้เข้าเดือนที่ 3 แล้วคับ ตั่งแต่เอารถมาทิ้งไว้ งานเยอะ ช่างน้อย แต่งานละเอียดคับ ไม่งั้นผมไม่รอคิว ตั่ง 6 เดือน กว่าจะได้เอารถมาจอด

5. อย่าได้..อย่าโดน..เก็บตังทำบ้าง..ผมจะเอาสีเขียวเลย..พี่เบริดมีแบบรถสีเขียวบ้างป่าว..

6. Bird Naja

0
    0
    0
    ผมทำแถว แบริ่ง คับ

7. รสส้ม ว้าว ๆ ๆ น้อง Slow เจอพวก แล้ว

8. Bird Naja

0
    0
    0
    เดี๋ยวรอดูสีภายใน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้