วันนี้เข้าไปที่บ้านหลังแรกมา เพื่อนๆบางท่านอาจจะยังไม่ทราบว่าคือที่ไหน ^^...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 20 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้เข้าไปที่บ้านหลังแรกมา เพื่อนๆบางท่านอาจจะยังไม่ทราบว่าคือที่ไหน ^^ (www.rcw.ms/ek) หลายเดือนแระที่ไม่ได้เข้าไป ก็ขอโทษเพื่อนๆบางท่านด้วยที่เข้าไปแล้วเงียบเหงา ขอน้อมรับความผิดในครั้งนี้ครับ จะพยายามเข้าไปนะครับ กระทู้ขายของยังคงมีเช่นเดิมเพื่อนท่านใดอยากซื้อขายในรูปแบบอันคุ้นเคยก็เชิญได้ เพื่อนท่านใดยังไม่เคยไป ลองดูครับ ได้ Feeling ไปอีกแบบ ขอบคุณ RCW ด้วยนะครับที่ทำให้มี EK Group มาจนถึงวันนี้ครับ ....

1. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    จำพาสเวิดไม่ได้และอ่ะ

2. ค่อยๆนึกเด๋วก็อ่อ ที่นั่นความทรงจำดีๆมีเยอะครับ ^^

3. Suhaidee Sani

Suhaidee Sani Guest

0
    0
    0
    ผมก็เริ่มต้นศีกษาจากตรงนี้ครับ แต่ไม่ได้ post เท่าไร แต่จำได้ว่า วันๆ ดูแต่กลุ่ม ekgroup

4. พวกเรานี่แหละครับที่จะทำให้มันกลับมาหรือป่าว แต่ผมไม่ทิ้งที่นั่นนะครับ เพราะมันคือ บ้านหลังแรก ^^

5. ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ยังไม่ลืมบ้านหลังนี้ครับ

6. Ka-thi Saiyoo

Ka-thi Saiyoo Guest

0
    0
    0
    วันวานยังหวานอยู่....

7. กลับมาเถิดวันวาน .. กลับมาเถิดวันว้าน .. กลับมาเถิ้ดวันวาน .. เคยรักกันมาอย่างไร จะรักกันตลอดไป .. ไม่แปรผัน

8. ขอเพลงที่รู้จักหน่อย อันข้างบนนี้ยายเคยร้องให้ฟังบอกฮิตมาก

9. ที่สำคัญคือ ผู้คนในบ้านหลังนี้มีนำ้ใจ และพร้อมให้ข้อมูลดีๆ ต่อมือใหม่หัดแต่งจริงๆครับ นับถือจริงๆ และที่ลืมไม่ได้คือเราก็ยังมีเพื่อนบ้านดีๆในกลุ่มฮอนด้าด้วยกันที่คอยช่วยเหลือในบางสถานะการณ์เช่นกันครับ... P'WAR

10. พี่เอก นิสัย !!

11. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    ปลุกให้กลับมากันนะครับผม ^^

12. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    อยากเข้านะครับ ถ้าเนตไม่แรงจริงอืดเป็นเรือเกลือเลย

13. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    ต้องร่วมใจกันปลุกคับ ผมว่าที่เงียบไปเพราะคนหน้าใหม่เข้ามาถามแล้วไม่มีใครมาตอบ

14. เงียบเพราะคนเล่น Social media มากกว่าครับ

15. Ariya Jang

Ariya Jang Guest

0
    0
    0
    ผมจำกระทู้ส่วนตัวผมได้ 55

16. Fountain Dew

0
    0
    0
    จริงคับ เนทไม่แรงเข้าลำบาก

17. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    หลงอยู่ในโซเชียลมากไปหน่อย ต่อไปจะเข้าไปบ่อยๆฮับ !!

18. Ariya Jang

Ariya Jang Guest

0
    0
    0
    ว่าแล้วไปเลย ชะแว๊ป...

19. Fountain Dew

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้