โครมไฟหน้าเหลือง แก้ไขยังงัยครับ บอกเคร็ดลับ หน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายเป็นหนึ่ง เด้อเฮ้ย, 22 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    โครมไฟหน้าเหลือง แก้ไขยังงัยครับ บอกเคร็ดลับ หน่อย

1. ขัดใหม่ครับ แต่สักพักเด๋วก็เป็นอีก หามือสองสภาพแจ่มหรือไม่ก็เบิกใหม่ใช้ลืมครับ

2. หามือ2สวยๆเลยครับ

3. KungZii Eiei

KungZii Eiei Guest

0
    0
    0
    ล้างหรือขัดยังงัยก้อเปนเหมือนเดิม แต่ถ้าเปลี่ยนใหม่ก้อแจ่มนะคะ แต่ยังงัยมันก้อต้องเป็นอีก ^__^

4. ขอบคุณครับ ราคามือสองประมาณเท้ารัยครับ

5. มือสองปี 96 ประมาณ 2500-2800 ปี 99 ประมาณ 3000-3500 เบิกใหม่ตัวปี 99 ไม่เกิน 6000 ต่อคู่ครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้