พี่ๆครับผมรบกวนสอบถามเวลารื้อพรมพื้นรถ ส่วนจากด้านท้ายมาผมน่าจะรื้อได้...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย เชาวฤทธฺิ์ ภูแสงคำ, 22 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับผมรบกวนสอบถามเวลารื้อพรมพื้นรถ ส่วนจากด้านท้ายมาผมน่าจะรื้อได้ แต่ส่วนตรงคันเกียร์ ตรงใต้คอนโซล นี่ต้องถอดอะไรไหมครับนอกจากครอบเกียร์แล้วผมยังไม่เคยรื้อผมสงสัยว่าเวลาเอาออกต้องตัดไหมตรงกลางใต้คอนโซล ว่าจะรื้อทำความสะอาดน่ะครับ ^_^

1. ต้องเอาออกครับ คอนโซนกลาง

2. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    รื้อครอบเกียร์ กับตรงที่วางแก้วครับ

3. ดึงออกมาได้เลยโดยที่ไม่ต้องตัดพรมใช่ไหมครับพี่

ไม่ต้องตัดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้