Anurak Gaewareeluck ถ้าสมัครเข้ากลุ่ม อยากได้ สติ๊กเกอร์ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับพี่...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Sukjit Pomsila, 23 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sukjit Pomsila

Sukjit Pomsila Guest

0
    0
    0
    Anurak Gaewareeluck ถ้าสมัครเข้ากลุ่ม อยากได้ สติ๊กเกอร์ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับพี่ รบกวนจ้า

2. Jeepza Zaa

Jeepza Zaa Guest

0
    0
    0
    ต้องมีทติ้งครบ 3 ครั้งครับ

3. สติกเกอร์คลับจะได้สิทธิ่่่์เมื่อมีตติ้งครบ 3 ครั้งครับเพราะถ้าเรารู้จักกันแล้วจะเปลี่ยนรถอะไร หรือเจอกันที่ไหนก็ทักทายกันได้ครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ แต่ยินที่ได้รู้จักนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

4. Sukjit Pomsila

Sukjit Pomsila Guest

0
    0
    0
    ได้ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้