สวัสดีครับผมเป็นสมาชิคใหม่ครับ ชื่อเต้ครับ ขอสอบถามเลยล่ะกัน...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Phirulhwat Sarapunt, 25 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับผมเป็นสมาชิคใหม่ครับ ชื่อเต้ครับ ขอสอบถามเลยล่ะกัน พอดีหลอดไฟหรี่หน้าด้านคนขับขาด แต่พอดูแล้วไม่มีช่องที่จะเอามือสอดเข้าไปเลยครับ ต้องถอดกันชนหน้าเลยหรอครับ หรือว่ามีวิธีอื่นใหมครับ

1. Tao Za

Tao Za Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องครับ อาจจะต้องถอดกรองอากาศ หรือดึงกระปกน้ำมันเพาว์เวอร์ขึ้นครับ มือก็จะพอล้วงได้

2. ดึงกระปุกน้ำมันพาวเวอร์กับถึงพักน้ำหม้อน้ำก็พอล้วงได้ครับ...

3. ขอบคุณครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองดูครับ ^^

4. ด้านคนขับถอดกรองออกก่อนครับผม

5. ถอดกรองก่อนครับ

6. สวัสดีครับ Holbrook Ducati แจ่มมากครับ

เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้