พลพรรค EK Group หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 25 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไมเงียบจัง พี่น้อง EK Group ได้เวลาไปแจมกันหรือยัง
    ไปหาสนามแข่งรถแก้เซ็งหน่อยก็ดี คุยกับเฮียต้อมไว้เมื่อ
    2-3 เดือนที่แล้วว่าเราคงต้องมาเจอกันหน่อย (กันลืมอ่ะ) :)

1. พวกมึงอย่ามาทำเป็นซุ่ม กูขอร้อง

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ใจเย็นๆพี่ วันนี้ 28/4/56 มีส่วนนึงไปวิ่งโบนันซ่า
    ถ้าไม่ทัน 15 มิย. 402 เมตร เทพนครพี่เต็มที่เลย
    ส่วนมาก อยู่ในนี้กัน มากกว่า https://www.facebook.com/#!/groups/ekgroupthailand/

- - - Updated - - -

ใจเย็นๆพี่ วันนี้ 28/4/56 มีส่วนนึงไปวิ่งโบนันซ่า
    ถ้าไม่ทัน 15 มิย. 402 เมตร เทพนครพี่เต็มที่เลย
    ส่วนมาก อยู่ในนี้กัน มากกว่า https://www.facebook.com/#!/groups/ekgroupthailand/

3. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    บอร์ดนี้สงสัยจะเหลือแต่พี่โต้งกับผมแล้วครับ อิ อิ
    ปอลอ โดยส่วนตัวผมก้อไม่ได้เล่น Face ครับ

4. ผมไม่เข้าใจเลย แล้วเวป EK Group มีไว้ทำไมเหรอ หรือเอาไว้ใช้สำหรับโพสท์ขายของกันอย่างเดียว

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เอางี้พี่โต้ง พี่ปฎิวัตยึดบอร์ดไปเลย คริ คริ

6. ผมไม่อยากทำอย่างนั้นหรอกครับคุณเรด เพราะผมเองก็ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาแจมในบอร์ดนี้
    เหมือนกันเพราะงานมันยุ่งอ่ะ แต่ไม่นึกเลยว่าบอร์ดของเราจะเปลี่ยนไปมากขนาดนี้ จากอดีตที่
    เคยคึกคัก มีสีสรร กลายเป็นความเงียบเหงา + บรรยากาศกร่อย

7. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    มันก็เงียบๆมานานแล้วละพี่ มีช่วงนึงเวปช้ามาก ผมก็เลิกเข้ามาหลายเดือนเหมือนกัน
    เมื่อมิตติ้งล่าสุด พวกพี่ๆเข้าก็พยายามจัดกิจกรรมให้มากขึ้นแล้วนะ สมาชิกจะได้ไม่หายน่าหายตากันไป

8. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    มันเป็นธรรมดาครับพี่ ต่างคนต่างก็มีหน้าที่ บ้างก็ขายรถเลยแวะมาน้อยหน่อย เช่นผมนะ^^

9. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ใช่ครับ เพราะไอ้ช่วง web มันมีปัญหานั่นแหละทำให้ผมเบื่อสุดๆ ก็อยากให้ web ek group กลับมาเหมือนเดิมครับ

10. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยังเข้ามาอยู่บ้างครับพี่โต้ง

แต่ต้องยอมรับว่า facebook เป็นอะไรที่เข้าอยู่ตลอด และเป็นอีกหนึ่งช่องทาง ที่ติดต่อกันได้ครับ ถามๆบอร์ดอื่นมา ก็โดนกระแส Facebook กระทบกันไปตามๆกันครับ มากบ้างน้อยบ้าง

แต่ยังแวะเข้ามาอยู่เสมอครับพี่

11. JACKY_64

JACKY_64 New Member Member

20
    0
    0
    ยังอยู่น๊า ฮิ้วววว....

12. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    วันเวลาเปลี่ยนนนนนน รถเปลี่ยน แต่ ใจ ที่เคยมีให้ มิเคยลืม มีตติ้งเฮฮา ร้านจิงเจอร์วังหิน ยังจำได้ จัสโก้หลัก4 ตอนนี้เป็น แม๊กแวลู อะไรๆก็เปลี่ยน แต่ใจยังซิ่งเหมือนเดิม ครับ

ขอบคุณมิตรภาพและความรู้ที่ได้จาก EK GROUP
    sarut 08-35353553

ปล.พี่ๆคนไหน จะsideรถหรือซื้อขายทะเบียนสวย. ปรึกษาผมได้ บมจ.สไลด์ออนจำกัด ,,ตลาดทะเบียน"" ตลาดทะเบียน ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยนทะเบียนสวย

วันเวลาเปลี่ยนนนนนน รถเปลี่ยน แต่ ใจ ที่เคยมีให้ มิเคยลืม มีตติ้งเฮฮา ร้านจิงเจอร์วังหิน ยังจำได้ จัสโก้หลัก4 ตอนนี้เป็น แม๊กแวลู อะไรๆก็เปลี่ยน แต่ใจยังซิ่งเหมือนเดิม ครับ

ขอบคุณมิตรภาพและความรู้ที่ได้จาก EK GROUP
    sarut 08-35353553

ปล.พี่ๆคนไหน จะsideรถหรือซื้อขายทะเบียนสวย. ปรึกษาผมได้ บมจ.สไลด์ออนจำกัด ,,ตลาดทะเบียน"" www.taladtabien.com

13. **ไข่ยัดไส้**

**ไข่ยัดไส้** New Member Member

23
    2
    3
    ไข่ยัดไส้ มาคับ ol เหอเหอ

14. 9ษ6115

9ษ6115 New Member Member

78
    2
    0
    ดูๆแล้วผมว่าก็ยังเงียบอยู่ดีนะekเรา จะทำอย่างไงดีกลับมาคึกคักๆ หรือขายใช่รุ่นอื่นกันหมดแล้วครับ

15. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    สวัสดีครับพี่ไข่ ไม่ได้เห็น ล็อคอินนี้นานมาก :)

16. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    แวะมารายงานตัวครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้