แต่งหล่อต้อนรับสงกรานต์

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Somphop O Thana, 17 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    แต่งหล่อต้อนรับสงกรานต์

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    หล่อฝุดๆ ไม่รู้ทะไมตอนรูดบัตรเหงื่อตก สงสัยอากาศจิร้อน ฮ่าๆ

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    คอเท่าไรครับ

4. Somphop O Thana

0
    0
    0
    คอ 850 ครับ ไม่ใช่ของแท้นะครับ แต่ใส่ได้พอดี เป็นของ BMW E30

5. Theera Nong

0
    0
    0
    อัยยะ ทำไมญี่ปุ่นแค่ 300 เองครับ โอ้วแม่เจ้า 555

6. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ของญี่ปุ่นสามารถแปลงใส่ได้เหมือนกัน แต่จะมีปัญหาเรื่องแตร แล้วก็จะใช้วิธีขันน๊ิตอัดเข้าไปยึด แต่อันนี้ฟันของมันกับที่คอมันเข้ากันได้เกือบพอดี ตรงแกนพวกงมาลัยของนีออนมันมีเว้านิดหน่อย แต่ก็พอโยกๆใส่ได้ พอขันน๊อตมันก็เข้าไปพอดีเลย แล้วก็แตรสามารถใช้ได้ปกติดี ไม่ต้องแปรงอะไรเลย ส่วน Airbag ร้านก็มีตัวหลอกสัญญาณใส่ให้ สัญญาณก็ไม่โชว์

7. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ร้าน http://www.prostreetshops.com/ อยู่แถวแจ้งวัฒนะครับ บริการดีมากครับ เจ้าของร้านเล่นลองคอให้ทุกรุ่นที่มีในร้านให้เลย สรุปได้รุ่นนี้ รุ่นเดียวเลย ที่ไม่ต้องแปลงอะไรเลย ปล.ถ้าจะสั่ง momo แท้ตรงรุ่น ร้านนี้ก็สั่งให้ได้ครับ ราคาก็ 2xxx ปลายๆ ตรงรุ่น neon

8. Theera Nong

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ^^

9. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
  10. พวงมาลัยไม้วอลนัทมีไหม

11. ที่ตลาดมีนบุรี 300 ของนิสสันซื้อแต่คอนะ พวงมาลัยไปหาร้านอื่นสวยกว่า

12. sezar sopan จับมาเปรี้ยวอีกคันชมรมขาดสีสัน

13. พี่คับพวงมาลัยที่ใส่ เวลาเปิดไฟเลี้ยว พอหักกลับ มันดีดกลับไหมคับ

14. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ตีกลับปกติครับ

15. ขอบคุณคับ เด่วจะไปหามาบ้างอยากหล่อครับ

16. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    อยากทำมั่งจัง มาลัยสวยๆ ซักพวง

17. Somphop O Thana

0
    0
    0
    Wichain Puengko จัดเลยครับ อิอิ

18. Pangki Ka

0
    0
    0
    Wichain Puengko จัดเลยค่ะพี่ รับรองผีพวงมาลัยซิ่ง เข้าสิงเหมือน Somphop O Thana แน่นอน 555

19. รถป้ายแดงหรอครับภายในดูใหม่มากอ่ะ ขอบอกๆ

20. Pangki Ka

0
    0
    0
    Tamon Wathana Pithayapratheep รถแดงเฉยๆค่ะ ภายในไม่ได้ใหม่อย่างในภาพเรย เบาะก็ยุบ คอนโซลแอบเหลืองนิดๆละด้วย - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้