เพิ่งได้น้องออนมาดูแลต่อ เจ้าของเดิมบอกหม้อแบตเสื่อม ไม่ค่อยได้ขับ หากจะเปลี่ยน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย หัวใจติดปีก เสาวพรรณ, 25 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งได้น้องออนมาดูแลต่อ เจ้าของเดิมบอกหม้อแบตเสื่อม ไม่ค่อยได้ขับ หากจะเปลี่ยน อยากถามผู้รู้ว่าควรใช้แบบไหน ยี่ห้ออะไรดีครับ รบกวนตอบหน่อยนะครับ

1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    Tx 500 ของเดิมครับ แต่ถ้าหาไม่ได้เทียบเลยครับ

ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้