รบกวนถามร้านซ่อมไดชาร์จหน่อยครับ ใครพอมีข้อมูล ขอด้วยนะครับ ขอบคุณ ^_^

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย หัวใจติดปีก เสาวพรรณ, 26 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามร้านซ่อมไดชาร์จหน่อยครับ ใครพอมีข้อมูล ขอด้วยนะครับ ขอบคุณ ^_^

1. แถวบ้านเราทำดีนะ ครั้งเดียวหายเลย แต่แพง1000กว่า สุขาภิบาล5

2. ร้านไดนาโมทั่วไปทำได้ครับ

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ไหนๆก็ไหนๆ แปลงของญี่ปุ่นใส่เลยจะดีกว่าครับ ถ้าอยากแปลง รองปรึกษาช่างเบิดดูครับ

4. ขอบคุณข้อมูลนะคับ ขอเบอร์ช่างเบิร์ดหน่อยคับ เอาไปร้านแถวบ้าน ช่างบอกไม่เคยทำรถรุ่นนี้ บ้านอยู่แถวมีนบุรีคับ คุณไอฟู เกศ มีชื่อร้าน เบอร์โทรติดต่อ หรือบริเวณใกล้เคียง รบกวนขอข้อมูลหน่อยคับ ขอบพระคุณอย่างสูง

5. ทำไดสตาร์ทมาโดนไป800ก็ดีครับสงสัยถ่านหมดและตัวรองไดสึก

6. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ปกติพอช่างอื่นๆเห็นรถมันจะไม่ค่อยอยากทำ รื้อไม่เป็นมั่ง ซ่อมไม่ได้มั่ง การแปลงใส่ของญี่ปุ่นเลยง่ายต่อเราเวลาไปหาร้านซ่อมครับ

7. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ช่างเบิด 087 693 3006 ครับ

8. ขอบคุณมากคับ สำหรับเบอร์โทรช่าง

กำลังจะออกเดินทางไปหาช่างเบิร์ด เป็นยังไงหลังจากเจอช่าง เดี๋ยวจะกลับมาเล่าสู่กันฟังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้