น้ำมันเกียร์ Auto ใช้น้ำมันตัวไหนครับหาซื้อที่ไหน แล้วระยะเวลาในการเปลี่บนเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Nueng Yodmanee, 1 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nueng Yodmanee

Nueng Yodmanee Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเกียร์ Auto ใช้น้ำมันตัวไหนครับหาซื้อที่ไหน แล้วระยะเวลาในการเปลี่บนเท่าไหร่ครับ

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ใช้วาโวลีนก็ได้ครับ ATF+4

3. Pitesh Eakune

Pitesh Eakune Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นวาวโวลีนหรือMopar ATF+4 ไปได้ถึง 60.000 โลสบายๆเลยครับถ้าเป็น Citgo ATF+3ก็ลดลงมาหน่อยเหลือประมาณ 50,000 โล

4. Pitesh Eakune

Pitesh Eakune Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเกียร์อย่าประหยัดมากนะครับน้องออนฯไม่ใช่น้องต้า หรือน้องด้าเกียร์หายากและแพง

Moparซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้