ใครมีกลอง ecu สำหรับเกียร์ออโต้ที่ไม่ดีแล้ว หรือ ไม่ได้ใช่แล้วจะขาย ขอแจ้งต้วยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sai Laeng, 10 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sai Laeng

Sai Laeng Guest

0
    0
    0
    ใครมีกลอง ecu สำหรับเกียร์ออโต้ที่ไม่ดีแล้ว หรือ ไม่ได้ใช่แล้วจะขาย ขอแจ้งต้วยครับ

2. ตกลงเป็นที่กล่องหรือครับ

3. Sai Laeng

Sai Laeng Guest

0
    0
    0
    ยังไม่ฟันธงครับ รถยังใช่ได้อยู่ แต่ว่า code 11 เริ่มมาละ (เริ่มสตาร์ทยากนิดๆ) ถ้ามีก็ อยากลองส่งซ่อมแล้ว ไว้เป็นตัวสำรองครับ

มีกล่อง1ตัวแต่ใช้ไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้