แนะนำร้านมินิบาร์หน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย KM10, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ร้านมินิบาร์ร้านเล็กๆ..ร้านนั่งเล่นบรรยากาศสบายๆ อาหารเครื่องดื่มราคามิตรภาพ

เปิด16.00น ปิด ตามแต่ลูกค้าเห็นสมควร ร้านอยู่ตลิ่งชัน-ชักพระซอย8 ใกล้บ้านน้าเมย์

อยากชวนน้าๆพี่ๆน้องๆ มานั่งเล่นกัน..สนใจไหม หรือจะจัดมิตติ้งนอกรอบเอาไหม

ลืมบอกไป..ร้านนี้เพื่อนๆเอกเขาช่วยๆกันทำ(ไม่ใช่ร้านผม) แต่มีส่วนลดแน่นอน

น้าเมย์ว่างๆแวะมามั่งเนอ..ใกล้ๆ

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ถ้าอยู่ใกล้ บางนาจาปายอุดหนุนน่ะเนี้ย....

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอ๋อ ผมเคยเห็นแล้วที่เปิดใหม่อยู่ติดกับศุนย์ ฮุนไดใช่ป่ะได้ๆว่างๆเอกมาเมื่อไรก็โทรบอกผมหล่ะกานครับแล้วผมจาไป อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้