วนนี้นายตูนไปญี่ปุ่น คงคิดถึงแย่เลย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 29 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ลืมบอกทุกเลยว่าวันที่26 นายตูนเขาจะไปญี่ปุ่น ไปแข่งรถ...อิอิล้อเล่นเขาไปเที่ยวใครอยากได้อะไรก็โทรไปบอกเน่อก่อน 2ทุ่ม ส่วนใครจะไปส่งขึ้นเครื่องที่สุววรณภูมิก็ตามไป แชมป์ก็ไปส่งเหมือนกัน

2. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ไม่มีชวนเลย นายตูน

อย่าลืมไปให้ถึงญี่ปุ่นน่ะนายตูน

รับประกัน ฟ้าเหลืองแน่ๆๆๆๆ ประเทศที่มีกระโปรงสั้น เยอะที่สุดในโลกเลยว่างั้น

แฉะๆๆๆ

3. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เอาสาวยุ่นมาฝากด้วยคับ น้าตูน

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เอา...จิ๋มกระป๋องอ่ะ

5. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    Hello my Friend 
    Toon at Japan 
    Ⅰ miss u
    I come back bangkok tomorow 

6. san leo

760
    2
    0
    กลับมาแล้วดิตูนวันนี้อ่ะ...เอาจิ๋มกระป๋องมาด้วยน่ะ...อิอิ

7. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    Ohooo... International

8. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เป็นฝรั่งเลย เดี๋ยวเอาพริกเกลือ ไปจิ่มเลย

9. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ลักพาตัวหญิงญี่ปุ่นมาด้วยนะครับ

10. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ไปอยู่ที่นู้นยังมีก่ะใจเข้ามาทักทายด้วยอิอิ สงสัยลืมของๆผมแล้วแน่ๆเลยใช่ม่ะ เฮ้อ

11. jackie101

346
    0
    0
    กลับมาแล้วครับ รถตู้ที่ญี่ปุ่นแต่งสวยมาก
    ถูกใจวัยรุ่นเลย ที่สำคัญ......เนียนมากกกกกกก
    เดี๋ยวจะเอารูปมาให้ชมกันครับ อิอิอิอิ

12. san leo

760
    2
    0
    อยากดูแล้วอ่ะ

13. jackie101

346
    0
    0
    ใจเย็นๆยังไม่ว่างเยยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้