อยากแข่งจิมแบบจับคู่ knock-out ไหม

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย OKUMI, 14 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    จับฉลากหาคู่ทีละสองคัน แพ้คัดออก วิ่งสนามเดียวกันแต่ออกสตาร์ทคนละที่ ใครถึงเส้นสตาร์ทของตัวเองก่อนชนะ ผมทำตารางจับคู่ให้ได้แบบที่คนแพ้ก็ยังได้วิ่งอย่างน้อยสามรอบ (ซ้อม1 แข่ง2) ถ้าสนใจก็ช่วยกันออกความเห็นละกัน จริงๆผมพิมพ์ไว้เยอะพอควรแต่โดนลบกระทู้ ขี้เกียจพิมพ์ใหม่ ว่าจะกลับมาช่วยวงการก็เจอเรื่องน่าเบื่อตั้งแต่ต้นปี :mad:

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เอาน่า อย่าเพิ่งท้อเพ่
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

3. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ผมว่าแบบที่พี่โอว่าก็ดีน่ะครับ

แต่มันจะติดตรงที่เวลาแข่งต้องมีเยอะหน่อยนึงจ้า

4. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  5. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    เวลาแข่งไม่เยอะกว่ากันเท่าไหร่หรอกหม่ำ แต่ต้องแข่งจบทีละรุ่น

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ใครลบกระทู้พี่อ่ะ

เอาไงก็ได้พี่ เอาด้วยหมดแหละ ลองอะไรใหม่ๆบ้าง F1 ยังเปลี่ยนกฎทุกปีเลย ทำไมยิมคาน่าจะลองไม่ได้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้