[Preview]Need For Speed : Undercover

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย narakrit, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. narakrit

narakrit New Member Member

4
    1
    0

กดไปอ่านเลยครับ เครดิตของตา Ketaro

กิ้วๆ ตกรอบ COD4 :D

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  2. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    เสียตังค์อัพเครื่องอีกแล้วตูT-T

3. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ภาคนี้จะมีออกมาเป็นแผ่นสำหรับเครื่องแบบไหนบ้างนะ

4. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  5. Arm_AFTER ZEED_No.19

Arm_AFTER ZEED_No.19 New Member Member

12
    0
    0
    เกมส์นี้ไปซื้อวันแรกที่ออกเลยครับPS2นะครับ
    แต่ผิดหวังสุดๆภาพนี่ไม่ดีอย่างที่คิดเลยครับ
    เห็นโปรโมทภาพซะน่าเล่นเลย
    เล่นGRID อย่างเดิมดีกว่าภาพสวยกว่า
    น่าจะซักประมาณ50เท่าอ่ะครับ

6. Tunza!

645
    4
    0
    มีเขียน Review กันแล้วนะครับ ฝีมือชาวบ้าน + ให้คะแนน
    ไปหาดูได้ที่ NFSCLUBTHAILAND.COM ครับ

7. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    กากมากครับ มันเล่นใช้แผนที่เดิม ปรับปรุงนิดๆหน่อยๆ ผิดหวังอย่างแรง แต่ที่ทนเล่นเพราะอยากลองขับรถมัน -*-

8. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เล่นใน X360 ก็หนุกดีแต่มันไม่ต่างจากเดิมอะไรมากมายหงะ:cry:

9. Tunza!

645
    4
    0
    เนื้อเรื่อง โอเค
    รถ เฉยๆ
    ของแต่ง น้อย
    เฟรมเรท กาก
    ระบบการขับ กากมาก
    แดกสเปค เป็นเลิศ -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้