ถามเซียนโมรถป็อปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย mo123456, 9 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mo123456

mo123456 Guest

0
    0
    0
    อยากทราบวิธีการโมรถป็อป 50 ซีซี 2จังหวะหน่อยครับมันเป็นรถออโต้ผมอยากทราบวิธีที่ทำให้มันวิ่งได้ปลายเยอะๆหน่อยพอดีจะเอาไปแข่งกับฮอนด้าชาลีที่ผมทำไปแล้วคือขัดลื่นเสื้อสูบ ตัดสปริงลูกชัก ถ่วงเม็ด ตอนนี้วิ่งได้ ประมาณ 47 กม./ชม. ถ้าผ่ากล่องไฟจะช่วยได้ไหมคับแล้วผ่ายังไงขอแบบละเอียดๆหน่อยคับมีภาพยิ่งดีแล้วถ้าให้ช่างทำจะประมาณเท่าไร แล้วถ้าลงลูกจะลงได้ถึงลูกของรถอะไรคาบูต้องเปลี่ยนรึป่าวแล้วใช้ของอะไรงบประมาณเท่าไร ขอบคุณที่ตอบนะครับ

2. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ไม่ยากครับ ลูก47 คาร์บูโต โมกล่องไฟ ลงชาม ของทั้งหมดที่กล่าวมามีขายตามท้องตลาดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้