เตือนความจำกันหน่อย

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ~nun_y, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    คัดลอกมาจาก กระทู้ จุดประสงค์ของเลดี้เรซซิ่งคลับ​

+ + + เริ่มจากเป็นการรวมตัวของ Lady ที่ชอบในกีฬา motorsports เเละรักในเรื่องรถจริง สามารถเข้ามาคุยปรึกษาปัญหาเกี่ยวกับรถ การจัดกิจกรรมเเต่ละกิจกรรมมีเพื่อให้ Lady มีส่วนร่วมในกีฬา motorsports สมาชิกของ Lady มีทุกสถานที่ ต่างถิ่นต่างนิสัยกัน เราควรจะมีจุดยืนเดียวกัน หรืออุดมการณ์เดียวกันไว้ เพราะการรวมกลุ่มในครั้งนี้ถือว่าเป็นที่จับตามองของทุกๆคน ในวงการ Racing ก็ต้องการ Lady ที่มีใจรักจริงๆเเละเป็นวงการที่เเคบมาก คือ การที่ Club ของเราจะอยู่รอดไม่รอดขึ้นอยู่กับสมาชิกเเต่ละคนนะคะ + + +

+ + + + สำหรับ Lady Racing Club ทุกคนสามารถโพสกระทู้ได้ปรึกษาปัญหาเรื่องรถ คุยกัน ( เเต่ขอเพียงอย่างหนึ่ง ภาพพจน์ของ Club ไปจะรอดไม่รอดเท่านั้น ใครมีเบอร์หรือ msn จะเที่ยวหรือจะไปไหนก็โทรคุยกันดีกว่านะจ๊ะ + + + +

+ + + + + สำหรับ sponser ตอนนี้ ยังไม่ได้ขอจากที่ไหนเพราะสมาชิกยังไม่เเน่นอนเเล้วยังไม่มีกิจกรรม motorsports ให้เห็นได้ชัด + + + + +

+ + + + ไม่อยากให้ Lady Racing Club จบ...ไปในทางที่ไม่ดี เเล้วสมาชิกบางคนก็มีส่วนร่วมในกิจกรรมต่างๆของทางกีฬา Motorsports ด้วย + + + +

ฯลฯ

แล้วที่เห็นๆ มันคืออารายกันจ๊ะ
    ดูแลกันเองแบบเนี๊ยะ มันก็ยิ่งเละเทะใหญ่แล้ว
    ไม่มีผู้ดูแล ก็ยิ่งเห็นมากมาย
    เตือนแค่นี้นะ
    เห็นเป็นพี่น้องร่วมคลับ
    ไม่อยากมีปัญหานะ
    ภาพพจน์คลับก็ดูไม่ดี
    พูดแค่นี้ก็พอเข้าใจนะคะ
    ไม่เข้าใจก็โทรมาถามนะ

ปล. ถ้าไม่มีอะไรดีขึ้นก็คงจะมีต่อภาค2นะ :):)

2. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    จัดไปจ๊ะ

อ่านๆกันหน่อยเเล้วกัน

ดูเเลภาพพจน์ของตัวเองหน่อยเเล้วกัน

ไม่ได้จะบอกว่าตัวกิ๊กเองจะดีเสมอไป เเต่ก็คิดว่าอยู่ในกรอบพอควร

ยังไง เคารพในกติกาที่มีมาด้วยนะ

เข้ามาคุยมาปรึกษาเรื่องรถ หรือ meeting เป็นเรื่องธรรมดา

ถ้านอกเหนือจากนั้น

ก็ควรที่จะรักษาสิทธิ์ของตัวเองรวมถึงภาพพจน์ของตัวเองด้วยนะคะ

คำพูดเล่าต่อๆกัน มันก็เป้นเเค่คำพูดนะคะ คนเค้าดูที่การกระทำของเเต่ละคน

รักน้องๆเเละเพื่อนๆนะ ยังไงก็ อยู่ในกรอบที่คิดว่ามันสมควรดีกว่าเน้อ

ปล. เช่นเดียวกับนุ่น เรื่องส่วนตัวของคนอื่นเราจะไม่ยุ่งนะคะ ได้เเค่เตือน เเละให้ตระหนักถึงผลที่จะตามาเท่านั้น

3. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    แง่มๆๆๆๆๆทราบจร้า

4. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    พี่เห็นด้วยกับนุ่นและกิ๊กนะ เราทุกคนมาอยู่รวมกันเพราะเรารักและชอบในเรื่องรถจริง ๆ ถูกต้องมั้ยจ๊ะ

5. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ไม่รู้หรอกนะ ว่าใครเป็นยังไง
    แต่เวลา ตอบคนอื่นว่า อยู่เลดี้คลับ
    ก็อยากจะพูดแบบภูมิใจ ได้เต็มปาก
    ไม่ใช่มีแต่คำถาม มากมาย จากคนอื่น ว่า.......

6. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    ใช่ค่ะถึงนู๋ม่ะมีรถแต่ใจนู๋ก้อรักที่จะอยู่ในนี้
    ไม่ต้องการให้มีใครมามองว่าเปนอย่างนู้นอย่างนี้
    ส่วนเรื่องมิตติ้งนู๋ให้ความร่วมมือเปนอย่างมากค่ะ
    ไม่ใช่ตอบส่งเดชนะคะไปกานสนุกไปกันขำๆ
    ไปกันสิคะกิจกรรมของเราเฮฮาทั้งนั้น
    ในนี้ไม่มีใครหยิ่งไม่มีใครถือตัวทุกคนเปนกันเอง
    ปรึกษากันได้ค่ะทุกวันนี้เราอยู่แบบพี่น้องกันด้วยซ้ำ
    อย่ามองแบบนั้นอีกเรยเลิกเถอะนะ.....................
    ถ้านู๋พูดอารายผิดก้อขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

7. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ขอโทษ นะค่ะ ทุกๆคน ขอโทษ ที่ ทำตัวเด่น ดัง ได้ ลงหนังสือ บ่อยๆ 5555555555

ปล. ก็คน มานสวย อิอิ กูล้อเล่นนนนนนนนนนนนนนน

8. Sssy Moly

268
    4
    0
    เจ๊มิ้ว อย่า คิดมาก นะ ตีนกา ขึ้น แล้วววววววววววววววว

9. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    อินี่ ก็ เเสส ดอก สวย เริด บ้า อิอิ

10. Sssy Moly

268
    4
    0
    555 ถูก ทุกข้อ ค่า แต่ว่า ยกเว้น นู๋ ม่ะได้ บ้า ผู้ชาย 5555555555

11. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
  12. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    แรกๆดี หลังๆเริ่มนอกเรื่อง 5555+++

ผู้หญิงเรา มีจริตได้ แต่ไม่ใช่ดัดจริตนะคะ (((( ไม่ได้ด่าใครนะ อย่าๆๆๆๆๆๆๆ))))

13. ReaL Happiness

562
    7
    0
  14. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2007
  15. ~nun_y

428
    5
    0
    อย่าให้ชั้นด่าแล้วกัน
    เด๋วจะเสียความเป็นผู้ดีของชั้นหมด -*-

เชอะ !!

16. ReaL Happiness

562
    7
    0
    เอาคำพูดแกด่าไปละค่ะเล็กน้อย

17. ~nun_y

428
    5
    0
    อัพหน่อย จะได้จำกันด๊าย....:D

18. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ช่วยๆอัพกันปาย

ครายรู้ตัวว่าสวยเข้ามาอัพกันแร้ว

19. ReaL Happiness

562
    7
    0
    55555555555 อัพ ๆ ๆ

20. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    55555+อัพด้วย

21. ~nun_y

428
    5
    0
  22. ReaL Happiness

562
    7
    0
    นานาจิตตังหว่ะ

เเต่ก็ไม่ชอบอยู่ดี ดูเหมือนเเมร่งมาหากิ๊ก เเล้วถ้าตัวจริงเข้ามาดูมันจะเป็นไงว๊ะ

ก็ดูว่าเป็นของเล่นอยู่ดีหว่ะเเมร่ง ศักดิ์ศรีหายหมด เเมร่งมีไว้ไม่ได้ค้ำคอพวกผู้หญิงเลยหรือไงวะ หายหมดเเสสสมัยนี้

มันเอาไปเก็บไว้ที่ไหน กุไม่ขอตอบกระทู้นั้นนะ รู้ว่าเห็นเเล้วรมเสีย เดะของขึ้น

ไม่รู้จักส่องกระจกกันมั่งไงว๊ะ ถ้าบรรดาภรรเมียทำแบบนี้มั่ง ความรู้สึกจะเป็นยังไง

ไม่ได้จะด่าคนอื่นตลอด ตัวเองยังด่าตัวเองเลยกับการกระทำบางครั้ง เเต่ อยากให้น้องๆที่เป็นที่รัก คิดมั่ง

ทำดีมันทำไม่ยากหรอก เเต่ มันจะลบสิ่งที่เราทำไปเเล้วมันยากกว่า

พอละ รมเสีย ของขึ้น เด๋ว ยาว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2007
  23. ReaL Happiness

562
    7
    0
  24. ReaL Happiness

562
    7
    0
    นี่แหละ สิ่งที่กุ ม่ากล้าพูด ไอมิว เพราะเจอมามากมาย

25. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    เห้อออออออออออออออออ

26. ReaL Happiness

562
    7
    0
    เห้อ อารัยน้อง วันซุฟอัพเจอกัน ขอคุยรวมกันหมด

27. hippo8658

hippo8658 New Member Member

5
    0
    0
    มาแอบดู อิ อิ

28. KAE23

287
    8
    0
    เจอกานจ้า

29. KAE23

287
    8
    0
    พี่ไปวันอาทิตย์นะจ๊ะ เจอกานกี่โมงจ๊ะ ยังไงโทรบอกด้วยนะจ๊ะนู๋กิ๊ก

30. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ถ้าเป้ไม่ติดธุระอะไรจะตามไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้