ขอขอบคุณไมล์เทพ(ว่าไปนั่น ^^) จาก ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 1 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขอบคุณไมล์เทพ(ว่าไปนั่น ^^) จาก ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์ ติดตั้งเรียบร้อยแล้วครับ เสียดาย ไฟabs ไฟbelt ไฟเตือนน้ำมันเหลือน้อย ไม่มีครับ ไม่งั้นต่อหมดแล้ว อิอิ แต่วัดรอบ มีการรวนบ้างนิดหน่อยครับ ไมล์ความเร็วเทียบกับ GPS หลัง100 เร็วกว่า gps ไป 5 เข็มน้ำมันเวลาดับเครื่องไม่ตกไป E ค้างอยู่ตรงที่ระดับน้ำมันที่เหลือ โดยรวมแล้วใช้การได้ดี ขอบคุณครับ ปล. b11 วาง GA ครับ ตามคอนเซ็บท์จารย์ มาครบๆ เครื่อง กล่อง เกียร์ ไมล์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้